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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan amefanya 
uteuzi wa Viongozi wa Wakala wa Usajili, Ufilisi na Udhamini (RITA) kama 
ifuatavyo: 
 

i) Amemteua Bw. Frank Kanyusi Frank kuwa Kabidhi Wasii Mkuu. Kabla ya 
uteuzi Bw. Frank alikuwa Mwanasheria Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa 
Mtwara. 
 
Bw. Frank anachukua nafasi ya Bi. Angela Kemanzi Anatory ambaye uteuzi 
wake umetenguliwa. 
 

ii) Amemteua Bi. Irene Joseph Lesulie kuwa Naibu Kabidhi Wasii Mkuu. 
Kabla ya uteuzi Bi. Lesulie alikuwa Mkurugenzi Msaidizi Sehemu ya 
Mashauri ya Kimataifa, Ofisi ya Wakili Mkuu wa Serikali.  

 
Bi. Irene anachukua nafasi ya Bi. Lina Robert Sanga ambaye uteuzi wake 
umetenguliwa. 
 

Uteuzi huu umeanza tarehe 08 Juni, 2023. 
 
 

 
Zuhura Yunus 
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
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